Starfsmenn

Starfsmenn

 

Starfsmenn Fiskistofu

Nafn Starfsheiti Netfang - fiskistofa.is
Alma Sigurðardóttir Skjalastjóri

Alma.Sigurdardottir@fiskistofa.is

Anna Guðrún Árnadóttir Gagnavinnsla/álagning

Anna.G.Arnadottir@fiskistofa.is

Anna Sigríður Vilhelmsdóttir Verkefnastjóri

Anna.S.Vilhelmsdottir@fiskistofa.is

Anna Þormar Leyfisveitingar

Anna.Thormar@fiskistofa.is

Arnar Tryggvason Veiðieftirlitsmaður

Arnar.Tryggvason@fiskistofa.is

Árni Jón Erlendsson Veiðieftirlitsmaður

Arni.J.Erlendsson@fiskistofa.is

Baldvin R Baldvinsson Forritari

Baldvin.R.Baldvinsson@fiskistofa.is

Birgir Mar Guðfinnsson Veiðieftirlitsmaður

Birgir.M.Gudfinnsson@fiskistofa.is

Birgir Smári Karlsson Veiðieftirlitsmaður

Birgir.S.Karlsson@fiskistofa.is

Björg Þórðardóttir Eftirlitsmál

Bjorg.Thordardottir@fiskistofa.is

Björk Guðmundsdóttir Deildarstjóri

Bjork.Gudmundsdottir@fiskistofa.is

Brjánn Vígfússon Forritari

Brjann.Vigfusson@fiskistofa.is

Brynjólfur Þórisson Forritari

Brynjolfur.Thorisson@fiskistofa.is

Daði Tryggvason Leyfisveitingar

Dadi.Tryggvason@fiskistofa.is

Einar Björn Tómasson  Veiðieftirlitsmaður

Einar.B.Tomasson@fiskistofa.is

Eyþór Þórðarson Veiðieftirlitsmaður

Eythor.Thordarson@fiskistofa.is

Guðbjörg Erla Ingólfsdóttir Þjónustuborð GAFLS

Gudbjorg.Ingolfsdottir@fiskistofa.is

Guðmundur Ólafsson Veiðieftirlitsmaður

Gudmundur.Olafsson@fiskistofa.is

Guðni Magnús Eiríksson Sviðsstjóri

Gudni.M.Eiriksson@fiskistofa.is

Gunnar Hallgrímur Sigurðsson Gagnaúrvinnsla

Gunnar.H.Sigurdsson@fiskistofa.is

Halla Björk Garðarsdóttir Bókhald

Halla.B.Gardarsdottir@fiskistofa.is

Halla María Sveinbjörnsdóttir Lögfræðingur

Halla.M.Sveinbjornsdottir@fiskistofa.is

Heimir Sigurður Karlsson Veiðieftirlitsmaður

Heimir.S.Karlsson@fiskistofa.is

Hildur Jana Júlíusdóttir Lögfræðingur

Hildur.J.Juliusdottir@fiskistofa.is

Hildur Ösp Gylfadóttir Sviðsstjóri

Hildur.O.Gylfadottir@fiskistofa.is

Hreiðar Eiríksson Lögfræðingur

Hreidar.Eiriksson@fiskistofa.is

Ingólfur Ingólfsson Veiðieftirlitsmaður

Ingolfur.Ingolfsson@fiskistofa.is

Jódís Lára Gunnarsdóttir Móttökuritari

Jodis.L.Gunnarsdottir@fiskistofa.is

Jóhann Ásmundsson Greining eftirlits

Johann.Asmundsson@fiskistofa.is

Jón Bek Veiðieftirlitsmaður John.Bek@fiskistofa.is
Karen Gísladóttir Gagnaskráning Karen.Gisladottir@fiskistofa.is
Margrét Einarsdóttir Verkefnastjóri  Margret.Einarsdottir@fiskistofa.is 
Margrét Kristín Helgadóttir Lögfræðingur

Margret.K.Helgadottir@fiskistofa.is

Njáll Ragnarsson Eftirlitsmál

Njall.Ragnarsson@fiskistofa.is

Ólafur Pálmi Guðason  Þróunarstjóri  Olafur.Palmi.Gudnason@fiskistofa.is 
Óli Þór Jóhannsson Veiðieftirlitsmaður

Oli.T.Johannsson@fiskistofa.is

Óttar Gautur Erlingsson Deildarstjóri

Ottar.G.Erlingsson@fiskistofa.is

Rafn Erlingsson Veiðieftirlitsmaður

Rafn.Erlingsson@fiskistofa.is

Ragnheiður Ásta Karlsdóttir Forritari

Ragnheidur.A.Karlsdottir@fiskistofa.is

Ríkarð Ríkarðsson Veiðieftirlitsmaður

Rikard.Rikardsson@fiskistofa.is

Sara Hrund Helgudóttir
Sérfræðingur
Sara.H.Helgudottir@fiskistofa.is
Sigurður Ásgeirsson Veiðieftirlitsmaður

Sigurdur.Asgeirsson@fiskistofa.is

Sigurður Björn Gunnarsson Veiðieftirlitsmaður

Sigurdur.B.Gunnarsson@fiskistofa.is

Sigurður J Pálmason Veiðieftirlitsmaður

Sigurdur.J.Palmason@fiskistofa.is

Sigurjón Friðjónsson Sviðsstjóri

Sigurjon.Fridjonsson@fiskistofa.is

Sigurjón Magnús Skúlason Veiðieftirlitsmaður

Sigurjon.M.Skulason@fiskistofa.is

Sigurpáll Sigurbjörnsson Veiðieftirlitsmaður

Sigurpall.Sigurbjornsson@fiskistofa.is

Soffía Árnadóttir Veiðieftirlitsmaður

Soffia.Arnadottir@fiskistofa.is

Sólmundur Bergsveinsson Veiðieftirlitsmaður

Solmundur.G.Bergsveinsson@fiskistofa.is

Sumarliði Óskarsson Lax- og silungsveiðimál

Sumarlidi.Oskarsson@fiskistofa.is

Sævar Guðmundsson Deildarstjóri

Saevar.Gudmundsson@fiskistofa.is

Tryggvi Valur Tryggvason Veiðieftirlitsmaður

Tryggvi.V.Tryggvason@fiskistofa.is

Viðar Ólason Deildarstjóri

Vidar.Olason@fiskistofa.is

Þorbergur Kjartansson  Veiðieftirlitsmaður

Thorbergur.Kjartansson@fiskistofa.is

Þorsteinn Hilmarsson Sviðsstjóri

Thorsteinn.Hilmarsson@fiskistofa.is

Þórarinn Hólm Andrésson Gagnasafnsstjóri

Thorarinn.H.Andresson@fiskistofa.is

Þórarinn Sigurður Traustason  Veiðieftirlitsmaður 

Thorarinn.S.Traustason@fiskistofa.is

Þórir Sigfússon Eftirlitsmál

Thorir.Sigfusson@fiskistofa.is

Þórunn Margrét Jónasdóttir Deildarstjóri

Thorunn.M.Jonasdottir@fiskistofa.is

Ögmundur Knútsson Fiskistofustjóri

Ogmundur.H.Knutsson@fiskistofa.is


Finna skip

Tungumál síðu




banner4
Þetta vefsvæði byggir á Eplica